ทีเด็ดบอล ( 369 Zean )
10 ก.ค. 2559
   - 0.5 ลูก ฝรั่งเศส    + 0.5 ลูก โปรตุเกส    + 0.5 ลูก โปรตุเกส
07 ก.ค. 2559
   - 0 ลูก ฝรั่งเศส    - 0 ลูก ฝรั่งเศส    - 0 ลูก ฝรั่งเศส
06 ก.ค. 2559
   - 0.25 ลูก โปรตุเกศ    + 0.25 ลูก เวลส์    - 0.25 ลูก โปรตุเกศ
03 ก.ค. 2559
   - 1.25 ลูก ฝรั่งเศส    + 0.75 ลูก โมลด์    - 1.25 ลูก ฝรั่งเศส

ดูทีเด็ดบอลย้อนหลัง
วิธีตรวจเช็ค :  
ชนะ
แพ้
เสมอ


         คลิปวิเคราะห์บอลล่าสุด

  • ไฮไลท์การทำประตู : โปรตุเกส -vs- ฝรั่งเศส
    คลิ๊กที่นี่    View : 145 , 11/07/2016
  • fatman วิเคราะห์ ยูโร 2016 ฝรั่งเศส-โปรตุเกส
    คลิ๊กที่นี่    View : 85 , 10/07/2016
  • ไฮไลท์การทำประตู : เยอรมนี -vs- ฝรั่งเศส
    คลิ๊กที่นี่    View : 102 , 08/07/2016
  • Fatman วิเคราะห์ ยูโร 2016 เยอรมัน-ฝรั่งเศส
    คลิ๊กที่นี่    View : 49 , 07/07/2016
  • ไฮไลท์การทำประตู : โปรตุเกส -vs- เวลส์
    คลิ๊กที่นี่    View : 84 , 07/07/2016
  • FatMan วิเคราะห์ ยูโร 2016 โปรตุเกส-เวลส์
    คลิ๊กที่นี่    View : 113 , 06/07/2016
  • ไฮไลท์การทำประตู : ฝรั่งเศส -vs- ไอซ์แลนด์
    คลิ๊กที่นี่    View : 131 , 04/07/2016
  • FatMan วิเคราะห์ ยูโร 2016 ฝรั่งเศส-ไอซ์แลนด์
    คลิ๊กที่นี่    View : 98 , 03/07/2016
  • ไฮไลท์การทำประตู : เยอรมนี -vs- อิตาลี
    คลิ๊กที่นี่    View : 90 , 03/07/2016

หนังสือพิมพ์วันนี้

หวยรัฐบาล


ผลสลากกินแบ่งรัฐบาล
งวดประจำวันที่ 01 สิงหาคม 2559
รางวัลที่ 1
2
7
2
9
3
2
เลขหน้า 3 ตัว
5
3
8
 
9
8
3
เลขท้าย 3 ตัว
4
7
2
 
8
7
1
เลขท้าย 2 ตัว
5
7

ชาวสุโขทัยแห่กราบไหว้ แม่ตะเคียนให้โชค

ชาวสุโขทัยแห่กราบไหว้ แม่ตะเคียนให้โชค


คอหวยตาลุก เลยอดีต รมต.เน้นหลักสิบ

คอหวยตาลุก เลยอดีต รมต.เน้นหลักสิบ


ดูทีวีออนไลน์

 

ผลบอลสด - Livescore - ผลบอลภาษาไทย - ตารางบอลสด - Livescore ภาษาไทย

ผลบอลสด แบบเรียวไทม์ในรูปบบที่นิยมเรียกกันว่า Livescore สามารถเช็คผลบอลวันนี้ หรือ ผลบอลภาษาไทย ได้ตลอด 24 ชั่วโมง รวดเร็วและ ตารางบอลสด แม่นยำกว่าเว็บไหนๆแจกกันฟรีๆ Livescore ภาษาไทย อันดับ 1 ของเมืองไทยต้อง 369ZEAN


   Livescore ผลบอลสด | ยูฟ่า ยูโรปาลีก
เวลา
ทีมเจ้าบ้าน
ผลบอลสด
ทีมเยือน
ราคา
ทรรศนะ
ช่องบอล
สถิติ
Move
* สโลวาน บราติสลาวา(N)        
0 - 0
        ปาร์ติซานี ทิราน่า
0.75
   บราติสลาวา ซ่าในบ้าน

   Livescore ผลบอลสด | กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
เวลา
ทีมเจ้าบ้าน
ผลบอลสด
ทีมเยือน
ราคา
ทรรศนะ
ช่องบอล
สถิติ
ขัด
เจนัว        
0 - 0
        ฟิออเรนติน่า
  

   Livescore ผลบอลสด | ลีกเอิง ฝรั่งเศส
เวลา
ทีมเจ้าบ้าน
ผลบอลสด
ทีมเยือน
ราคา
ทรรศนะ
ช่องบอล
สถิติ
ขัด
เม็ตซ์        
1 - 0
        โอลิมปิก ลียง
  
Move
น็องต์        
0 - 0
        ก็อง
  

   Livescore ผลบอลสด | ไทย พรีเมียร์ลีก
เวลา
ทีมเจ้าบ้าน
ผลบอลสด
ทีมเยือน
ราคา
ทรรศนะ
ช่องบอล
สถิติ
18:00
บีบีซียู เอฟซี        
? - ?
        * พัทยา ยูไนเต็ด
0
   พัทยา ซ่านอกบ้าน
18:00
* นครราชสีมา เอฟซี        
? - ?
        ศรีสะเกษ เอฟซี
0.25
   ศรีสะเกษ ฮาเฮ
19:00
* บางกอกกล๊าส เอฟซี        
? - ?
        เชียงราย ยูไนเต็ด
1
   บีจี มี3แต้ม
19:00
อาร์มี่ ยูไนเต็ด        
? - ?
        * ชลบุรี เอฟซี
0.25
   อาร์มี่ ขี่ฉลาม
ขัด
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี        
1 - 0
        บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
  
ขัด
บีบีซียู เอฟซี        
1 - 0
        บีอีซี เทโรศาสน
  
Move
นครราชสีมา เอฟซี        
0 - 0
        ซุปเปอร์ พาวเวอร์ สมุทรปราการ
  
Move
ศรีสะเกษ เอฟซี        
0 - 0
        เชียงราย ยูไนเต็ด
  
Move
แบงค็อก ยูไนเต็ด        
0 - 0
        สุพรรณบุรี เอฟซี
  
Move
บางกอกกล๊าส เอฟซี        
0 - 0
        พัทยา ยูไนเต็ด
  
Move
เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด        
0 - 0
        อาร์มี่ ยูไนเต็ด
  
Move
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี        
0 - 0
        ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี
  
Move
ชลบุรี เอฟซี        
0 - 0
        บีบีซียู เอฟซี
  
Move
ราชนาวีสโมสร        
0 - 0
        สุโขทัย เอฟซี
  
Move
บีอีซี เทโรศาสน        
0 - 0
        บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
  
Move
สุพรรณบุรี เอฟซี        
0 - 0
        ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
  
Move
บีบีซียู เอฟซี        
0 - 0
        บางกอกกล๊าส เอฟซี
  
Move
พัทยา ยูไนเต็ด        
0 - 0
        ราชนาวีสโมสร
  
Move
ซุปเปอร์ พาวเวอร์ สมุทรปราการ        
0 - 0
        เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด
  
Move
ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี        
0 - 0
        บีอีซี เทโรศาสน
  
Move
เชียงราย ยูไนเต็ด        
0 - 0
        ชลบุรี เอฟซี
  
Move
สุโขทัย เอฟซี        
0 - 0
        แบงค็อก ยูไนเต็ด
  
Move
อาร์มี่ ยูไนเต็ด        
0 - 0
        นครราชสีมา เอฟซี
  
Move
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด        
0 - 0
        ศรีสะเกษ เอฟซี
  
Move
นครราชสีมา เอฟซี        
0 - 0
        บีบีซียู เอฟซี
  
Move
บางกอกกล๊าส เอฟซี        
0 - 0
        ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี
  
Move
เชียงราย ยูไนเต็ด        
0 - 0
        พัทยา ยูไนเต็ด
  
Move
บีอีซี เทโรศาสน        
0 - 0
        เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด
  
Move
ราชนาวีสโมสร        
0 - 0
        ซุปเปอร์ พาวเวอร์ สมุทรปราการ
  
Move
แบงค็อก ยูไนเต็ด        
0 - 0
        อาร์มี่ ยูไนเต็ด
  
Move
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี        
0 - 0
        สุโขทัย เอฟซี
  
Move
ศรีสะเกษ เอฟซี        
0 - 0
        สุพรรณบุรี เอฟซี
  
Move
ชลบุรี เอฟซี        
0 - 0
        บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
  

   Livescore ผลบอลสด | อังกฤษ เอฟเอ คัพ
เวลา
ทีมเจ้าบ้าน
ผลบอลสด
ทีมเยือน
ราคา
ทรรศนะ
ช่องบอล
สถิติ
21:00
Littlehampton Town        
? - ?
        Pagham
  
19:30
Romford        
? - ?
        Hullbridge Sports
  
21:00
ไอเลสบิวรี่ ยูไนเต็จ        
? - ?
        บิกเกิลส์เวด ทาว์น
  
21:00
รัชเดน&ไดมอนด์        
? - ?
        AFC Hornchurch
  
21:00
ลีค ทาวน์        
? - ?
        เค็ทเทอริ่ง ทาวน์
  
Wait Approve
Sevenoaks Town        
2 - 1
        เลเวส
  
21:00
Sevenoaks Town        
? - ?
        เชสแฮม ยูไนเต็ต
  
21:00
AFC Porchester        
? - ?
        เมอร์ธีร์ ทาว์น
  
21:00
Alresford Town        
? - ?
        Cadbury Heath
  
21:00
AFC Kempston        
? - ?
        เบอร์เจสส์ ฮิลล์ ทาวน์
  
21:00
ไฮธ์ ทาวน์        
? - ?
        Walton Casuals
  
21:00
Sutton Coldfield Town        
? - ?
        Hereford FC
  
21:00
Barton        
? - ?
        เฮสติงส์ ยูไนเต็ด
  
21:00
Salisbury FC        
? - ?
        กลูเซสเตอร์ ซิตี้
  
21:00
บิลเลอร์ริเคย์        
? - ?
        โบจนอร์ เรจิส ทาวน์
  
21:00
Brislington        
? - ?
        Brimscombe Thrupp
  
21:00
Egham        
? - ?
        VCD Athletic
  
21:00
Dunston Federation        
? - ?
        โชว์ลีย์เอฟซี
  
21:00
Felixstowe Walton Utd        
? - ?
        บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด
  
01:30
Colliers Wood Utd        
? - ?
        Merstham
  
21:00
Westfields        
? - ?
        Walton Casuals
  
21:00
Merstham        
? - ?
        Thamesmead Town
  
21:00
เวลลิ่ง ยูไนเต็ด        
? - ?
        Swindon Supermarine
  
21:00
Spennymoor Town        
? - ?
        โชว์ลีย์เอฟซี
  
21:00
นอร์ท ลีห์        
? - ?
        โฟล์คสโตน อินวิคต้า
  
21:00
เฮนดอน        
? - ?
        รัชเดน&ไดมอนด์
  
21:00
มัตล็อค ทาวน์        
? - ?
        เวิร์คคิงตัน
  
21:00
AFC Mansfield        
? - ?
        แสตมฟอร์ด เอเอฟซี
  
21:00
Potters Bar Town        
? - ?
        บาธ ซิตี้
  
21:00
มาร์เกท        
? - ?
        เฮสติงส์ ยูไนเต็ด
  
21:00
อีกส์สตัน เอฟซี        
? - ?
        สตัวร์บริดจ์
  
21:00
บีคอนส์ฟิลด์        
? - ?
        Felixstowe Walton Utd
  
21:00
เชสแฮม ยูไนเต็ต        
? - ?
        สเตนส์ ทาวน์
  
21:00
Taunton Town        
? - ?
        แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโร่
  
21:00
เอฟซี ยูไนเต็ดออฟแมนเชสเตอร์        
? - ?
        ฮาโรเกต ทาวน์
  
21:00
ไวท์ฮ๊อค        
? - ?
        เมอร์ธีร์ ทาว์น
  
21:00
Halesowen Town        
? - ?
        แนนท์วิค ทาวน์
  
21:00
ครูซอน แอสตัน เอฟซี        
? - ?
        Bedworth United
  
21:00
วอร์เซสเตอร์ ซิตี้        
? - ?
        แบล็คเลย์ ทาวน์
  
21:00
แลนแคสเตอร์ ซิตี้        
? - ?
        คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์
  
21:00
วีลด์สโตน เอฟซี        
? - ?
        บานบุรี ยูไนเต็ด
  
21:00
เบอร์เจสส์ ฮิลล์ ทาวน์        
? - ?
        Cadbury Heath
  
21:00
ลินคอล์น ยูไนเต็ด        
? - ?
        Handsworth Parramore
  
21:00
อัลทริงแคม        
? - ?
        Morpeth Town
  
21:00
สล็อก ทาว์น        
? - ?
        ดาร์ทฟอร์ด
  
21:00
ฮาลิแฟกซ์ ทาวน์        
? - ?
        สเตลีย์บริดจ์ เซลติก
  
21:00
Tonbridge Angels        
? - ?
        Hereford FC
  
21:00
อีสท์บอร์น โบโร่        
? - ?
        Hadley
  
21:00
สต็อคพอร์ท เค้าท์ตี้        
? - ?
        ซอลฟอร์ดซิตี้
  
21:00
แฮร์โรว์ โบโร่        
? - ?
        Winchester City
  
21:00
ฟาสเลย์ เซลติก        
? - ?
        บิชอป โอ๊คแลนด์
  
21:00
เค็ทเทอริ่ง ทาวน์        
? - ?
        บอสตัน ยูไนเต็ด
  
21:00
บิลเลอร์ริเคย์        
? - ?
        ชิพเพนแฮม ทาวน์
  
21:00
เวย์เม้าท์        
? - ?
        Brimscombe Thrupp
  
21:00
เอ็บบ์สฟลีต ยูไนเต็ด        
? - ?
        ฮาแวนท์
  
21:00
เฟเวอร์ชาม ทาวน์        
? - ?
        Egham
  
21:00
เซนต์อัลบัน ซิตี้        
? - ?
        เวอร์ธิง
  
21:00
คิงส์ ลินน์        
? - ?
        อัลเฟรตัน ทาวน์
  
21:00
Hungerford Town        
? - ?
        เลสตัน เอฟซี
  
19:00
รัชเดน&ไดมอนด์        
? - ?
        ลินคอล์น ยูไนเต็ด
  
19:00
บักซ์ตัน เอฟซี        
? - ?
        คิงส์ ลินน์
  
19:00
Needham Market        
? - ?
        แฮร์โรว์ โบโร่
  
21:00
เฮสติงส์ ยูไนเต็ด        
? - ?
        เซ้าท์ปาร์ค
  
21:00
ฮาแวนท์        
? - ?
        บิลเลอร์ริเคย์
  
21:00
Kidsgrove Athletic        
? - ?
        สต็อคบริดจ์
  
21:00
AFC Sudbury        
? - ?
        Romford
  
21:00
บิกเกิลส์เวด ทาว์น        
? - ?
        ฮิตชิน ทาว์น
  
21:00
ฟีนิกซ์สปอร์ต        
? - ?
        Winchester City
  
22:00
Cray Wanderers        
? - ?
        เวอร์ธิง
  
21:00
Kings Langley        
? - ?
        เอนฟิลด์ ทาวน์
  
21:00
ดอร์เชสเตอร์ ทาวน์        
? - ?
        บาซิงสโตค ทาวน์
  
21:00
บาร์เวล        
? - ?
        ฟาสเลย์ เซลติก
  
21:00
Bishop Cleeve        
? - ?
        Taunton Town
  
21:00
แรมส์เบิตเทิ่ม ยูไนเต็ด        
? - ?
        เรดดิตช์ ยูไนเต็ด
  
21:00
บลายท์ สปราตันส์        
? - ?
        Halesowen Town
  
21:00
Brightlingsea Regent        
? - ?
        ฮาร์โลว์ ทาวน์
  
21:00
ดัลลิช แฮมเลต        
? - ?
        เชสแฮม ยูไนเต็ต
  
21:00
Kingstonian        
? - ?
        Tonbridge Angels
  
21:00
Shaw Lane Aquaforce        
? - ?
        วิทบี้ ทาวน์
  
21:00
Hanwell Town        
? - ?
        โฟรม ทาว์น
  
21:00
เบอร์เจสส์ ฮิลล์ ทาวน์        
? - ?
        Chalfont St Peter
  
21:00
ชิพเพนแฮม ทาวน์        
? - ?
        เลสตัน เอฟซี
  
21:00
วิตตัน อัลเบียน        
? - ?
        เค็ทเทอริ่ง ทาวน์
  
21:00
Marine        
? - ?
        St Neots Town
  
21:00
ดันสเตเบิล ทาวน์        
? - ?
        เวย์เม้าท์
  
21:00
เฮดเนสฟอร์ด ทาวน์        
? - ?
        สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส
  
21:00
Royston Town        
? - ?
        วิมบอร์น ทาวน์
  
21:00
St Ives Town        
? - ?
        ลีค ทาวน์
  
21:00
Merstham        
? - ?
        ไฮธ์ ทาวน์
  
21:00
แนนท์วิค ทาวน์        
? - ?
        เคนดัล ทาวน์
  
21:00
โฟล์คสโตน อินวิคต้า        
? - ?
        นอร์ท ลีห์
  
21:00
แทรฟฟอร์ด        
? - ?
        Mickleover Sports
  
21:00
แกรนแธม ทาวน์        
? - ?
        มัตล็อค ทาวน์
  
21:00
Ware        
? - ?
        Wingate & Finchley
  
Move
สตัวร์บริดจ์        
0 - 0
        นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์
  
02:45
Royston Town        
? - ?
        แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโร่
  

   Livescore ผลบอลสด | เดเอฟเบโพคาล
เวลา
ทีมเจ้าบ้าน
ผลบอลสด
ทีมเยือน
ราคา
ทรรศนะ
ช่องบอล
สถิติ
Wait Approve
TSV Aubstadt        
0 - 0
        FC Schweinfurt
  
Wait Approve
ไอทรัค แบมเบิร์ก        
0 - 0
        Bayern Hof
  

   Livescore ผลบอลสด | Coppa Italia
เวลา
ทีมเจ้าบ้าน
ผลบอลสด
ทีมเยือน
ราคา
ทรรศนะ
ช่องบอล
สถิติ
22:59
ACD Campodarsego        
? - ?
        มา เซอเรส
  

   Livescore ผลบอลสด | เฟรนซ์ คัพ
เวลา
ทีมเจ้าบ้าน
ผลบอลสด
ทีมเยือน
ราคา
ทรรศนะ
ช่องบอล
สถิติ
22:59
เฟรซุส        
? - ?
        Marignane
  
00:00
อูแอส กงการ์กโน่        
? - ?
        เซนต์ มาโล
  
21:00
Magenta        
? - ?
        ปัว เอฟซี
  
20:00
อาวรองเช่        
? - ?
        Dragon Papeete
  
20:00
ทาเบส พิเรนีส        
? - ?
        Golden Lion
  
20:00
Cote Chaude Sportif        
? - ?
        จีเอส คอนโซลาท มาร์กเซย
  
20:00
โอเบอร์เลาเทอร์บัค        
? - ?
        สตารส์บูร์ก
  
20:30
มูลูส        
? - ?
        Matoury
  
22:00
Ytrac        
? - ?
        แกลร์กมงต์ ฟุต
  
22:30
Pontarlier        
? - ?
        โซโชซ์
  
22:59
อิสทร์        
? - ?
        นีมส์
  
22:59
Viry-Chatillon        
? - ?
        Dives
  
22:59
แรนส์ TA        
? - ?
        โปงติวี่
  
22:59
Erstein        
? - ?
        เอปินาล
  
22:59
เลอ โปอิเคร่        
? - ?
        Le Mee-sur-Seine SF
  
00:00
Poitiers        
? - ?
        ชาโตรูซ์
  
00:00
บลาญัก        
? - ?
        เบเซียร์เย่
  
00:00
Saint-Priest        
? - ?
        โรห์น วอลลี่
  
00:00
เลอ ม็องส์        
? - ?
        บิวแวร์ส
  
00:00
LA Saint-Colomban Locmine        
? - ?
        Vitre
  
00:00
แซงต์ โอเม่ร์        
? - ?
        Iris Club de Croix
  
00:00
Bischeim Soleil        
? - ?
        Sarreguemines
  
00:00
Roye Noyon US        
? - ?
        APM Metz
  
00:00
FC Challans        
? - ?
        โชเล โซ
  
00:30
CS DE Volvic        
? - ?
        Olympique Ales
  
01:00
Les Sables dOlonne        
? - ?
        Moissy Cramayel
  
01:30
Franciscain        
? - ?
        US Trailor Luneville
  
01:30
Marcq En Baroeuil        
? - ?
        ล็องส์
  
02:00
C.S. Le Moule        
? - ?
        Fleury Merogis U.S.
  
02:00
Vaulx-en-Velin        
? - ?
        ไฮอีเรส
  
03:00
Le Geldar De Kourou        
? - ?
        Selongey
  
20:00
โรเดซ อเวรอน        
? - ?
        Mtsapere
  
20:00
Avoine        
? - ?
        As Excelsior
  
20:00
เอเอสเอ็มเบลล์ฟอร์        
? - ?
        Phare du Canal
  
20:00
Palavas        
? - ?
        Rodeo
  
20:30
Ploufragan        
? - ?
        วานส์
  
00:00
จีเน็ต แองเล็ต        
? - ?
        St Liguaire Niort
  
00:00
Bords de Saone        
? - ?
        อฌักซิโอ้ GFCO
  
00:00
Cluses Scionzier        
? - ?
        บอร์โก เอฟซี
  
00:00
Grand Quevilly        
? - ?
        เลอ อาฟร์
  
00:00
St Sernin-du-Bois        
? - ?
        โอแซร์
  
00:00
Balma        
? - ?
        Luc Primaube
  
00:00
ASPTT Brest        
? - ?
        แบรสต์
  
00:00
Biarritz        
? - ?
        FC Bassin dArcachon
  
00:00
Pouzauges Reaumur        
? - ?
        Champigny FC
  
02:00
Aixoise        
? - ?
        อฌักซิโอ้
  
20:00
Hauts Lyonnais        
? - ?
        Yzeure AS
  
20:00
Sezanne Sa        
? - ?
        ลูอ็องส์ กุยโซ่ซ์
  
20:00
Villeneuve-dAscq        
? - ?
        บูโลญจน์
  
20:00
St Amand FC        
? - ?
        ES Wasquehal
  
20:00
Le Portel        
? - ?
        Avion
  
20:00
UFB St-Jean-dArdiere        
? - ?
        Savigneux Montbrison
  
20:00
Chauny        
? - ?
        Drancy
  
20:30
โบชอง อีเอส        
? - ?
        อาล็องซง
  
20:30
Pontivy Stade        
? - ?
        Stade Briochin
  
21:00
Frontignan        
? - ?
        Paulhan Pezenas ES
  
21:00
Macon        
? - ?
        Lyon la Duchere
  
21:00
เบซองกอง        
? - ?
        Haguenau
  
21:00
R.C. Rannee-la Guerc        
? - ?
        USSA Vertou
  
21:00
โซเมอร์ โอเอล        
? - ?
        ตูร์ แอฟเซ
  
20:00
Saint Maximin        
? - ?
        แร็งส์
  
20:30
Parisienne        
? - ?
        บาสเตีย ซีเอ
  
20:30
Olympique Pavillais        
? - ?
        เรด สตาร์ 93
  
21:00
Sarre Union        
? - ?
        Kronenbourg Strasbourg
  
20:00
เซอด็อง        
? - ?
        เอปินาล
  
19:00
As Excelsior        
? - ?
        มูลูส
  
19:30
Ol. Saint Marcellin        
? - ?
        ทรัวส์
  
19:30
Locmine        
? - ?
        Le Havre Frileuse
  
19:30
Fleury Merogis U.S.        
? - ?
        Lyon la Duchere
  
19:30
Biarritz        
? - ?
        Les Sables dOlonne
  
20:00
Frontignan        
? - ?
        บาสเตีย ซีเอ
  
20:30
ปัว เอฟซี        
? - ?
        ทาเบส พิเรนีส
  
20:30
บลาญัก        
? - ?
        เรด สตาร์ 93
  
20:30
อาล็องซง        
? - ?
        Drancy
  
20:30
โซเมอร์ โอเอล        
? - ?
        เลอ โปอิเคร่
  
20:30
R.C. Rannee-la Guerc        
? - ?
        Blois F.41
  
20:30
Pouzauges Reaumur        
? - ?
        Rodeo FC Toulouse
  
21:00
Le Cendre        
? - ?
        เฟรซุส
  
21:00
LA Saint-Colomban Locmine        
? - ?
        เลอ อาฟร์
  

   Livescore ผลบอลสด | ลีกวัน อังกฤษ
เวลา
ทีมเจ้าบ้าน
ผลบอลสด
ทีมเยือน
ราคา
ทรรศนะ
ช่องบอล
สถิติ
21:00
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์        
? - ?
        สวินดอน ทาวน์
  
21:00
เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด        
? - ?
        ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
  
21:00
วอลซอลล์        
? - ?
        มิลล์วอลล์
  
Move
มิลล์วอลล์        
0 - 0
        ชาร์ลตัน แอธเลติก
  
21:00
โอลด์แฮม แอธเลติก        
? - ?
        บริสตอล โรเวอร์ส
  
21:00
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด        
? - ?
        เอเอฟซี วิมเบิลดัน
  
21:00
พอร์ทเวล        
? - ?
        อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
  
21:00
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์        
? - ?
        นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์
  
21:00
สวินดอน ทาวน์        
? - ?
        วอลซอลล์
  
Move
โอลด์แฮม แอธเลติก        
0 - 0
        ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
  

   Livescore ผลบอลสด | อังกฤษ ดิวิชั่น 2
เวลา
ทีมเจ้าบ้าน
ผลบอลสด
ทีมเยือน
ราคา
ทรรศนะ
ช่องบอล
สถิติ
21:00
เชลแน่ม ทาวน์        
? - ?
        ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
  
21:00
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์        
? - ?
        บาร์เน็ต
  
21:00
กริมสบี้ ทาวน์        
? - ?
        เลย์ตัน โอเรียนท์
  
21:00
ฮาร์ทลี่พูล ยูไนเต็ด        
? - ?
        น็อตต์สเคาน์ตี้
  
21:00
นิวพอร์ต เคาน์ตี้        
? - ?
        ครูว์ อเล็กซานดร้า
  
21:00
พลีมัธ อาร์ไกล์        
? - ?
        แมนส์ฟิลด์ ทาวน์
  
21:00
พอร์ทสมัธ        
? - ?
        โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
  
21:00
สตีฟเนจ        
? - ?
        ลูตัน ทาวน์
  
21:00
เยโอวิล ทาวน์        
? - ?
        มอร์แคมบ์
  
ขัด
นิวพอร์ต เคาน์ตี้        
0 - 1
        บาร์เน็ต
  
21:00
พลีมัธ อาร์ไกล์        
? - ?
        ฮาร์ทลี่พูล ยูไนเต็ด
  
21:00
เยโอวิล ทาวน์        
? - ?
        เชลแน่ม ทาวน์
  
21:00
มอร์แคมบ์        
? - ?
        ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
  
21:00
สตีฟเนจ        
? - ?
        เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้
  
21:00
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด        
? - ?
        แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
  
21:00
น็อตต์สเคาน์ตี้        
? - ?
        เลย์ตัน โอเรียนท์
  
21:00
ลูตัน ทาวน์        
? - ?
        ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
  
21:00
นิวพอร์ต เคาน์ตี้        
? - ?
        เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
  
21:00
พอร์ทสมัธ        
? - ?
        บาร์เน็ต
  
21:00
ครูว์ อเล็กซานดร้า        
? - ?
        แบล็คพูล
  
21:00
บาร์เน็ต        
? - ?
        เลย์ตัน โอเรียนท์
  
21:00
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด        
? - ?
        แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
  
21:00
คาร์ไลส์ ยูไนเต็ด        
? - ?
        โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
  
21:00
เชลแน่ม ทาวน์        
? - ?
        ลูตัน ทาวน์
  
21:00
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์        
? - ?
        แบล็คพูล
  
21:00
ครูว์ อเล็กซานดร้า        
? - ?
        แมนส์ฟิลด์ ทาวน์
  
21:00
กริมสบี้ ทาวน์        
? - ?
        ฮาร์ทลี่พูล ยูไนเต็ด
  
21:00
พลีมัธ อาร์ไกล์        
? - ?
        เยโอวิล ทาวน์
  
21:00
พอร์ทสมัธ        
? - ?
        ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
  
21:00
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส        
? - ?
        เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้
  
21:00
แบล็คพูล        
? - ?
        ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
  
21:00
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด        
? - ?
        มอร์แคมบ์
  
21:00
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์        
? - ?
        แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
  
21:00
ครูว์ อเล็กซานดร้า        
? - ?
        เยโอวิล ทาวน์
  
21:00
เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้        
? - ?
        เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
  
21:00
กริมสบี้ ทาวน์        
? - ?
        เชลแน่ม ทาวน์
  
21:00
ฮาร์ทลี่พูล ยูไนเต็ด        
? - ?
        เลย์ตัน โอเรียนท์
  
21:00
ลูตัน ทาวน์        
? - ?
        แมนส์ฟิลด์ ทาวน์
  
21:00
นิวพอร์ต เคาน์ตี้        
? - ?
        พลีมัธ อาร์ไกล์
  
21:00
พอร์ทสมัธ        
? - ?
        น็อตต์สเคาน์ตี้
  
21:00
สตีฟเนจ        
? - ?
        คาร์ไลส์ ยูไนเต็ด
  
21:00
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส        
? - ?
        บาร์เน็ต
  
ขัด
นิวพอร์ต เคาน์ตี้        
1 - 0
        มอร์แคมบ์
  

   Livescore ผลบอลสด | สเปน ลาลีกา 2
เวลา
ทีมเจ้าบ้าน
ผลบอลสด
ทีมเยือน
ราคา
ทรรศนะ
ช่องบอล
สถิติ
Move
เลบานเต้        
0 - 0
        ราโย่ บาเยกาโน่
  

   Livescore ผลบอลสด | Spanish Segunda Division B
เวลา
ทีมเจ้าบ้าน
ผลบอลสด
ทีมเยือน
ราคา
ทรรศนะ
ช่องบอล
สถิติ
22:59
UD Mutilve        
? - ?
        เซลต้า บีโก้ บี
  
23:30
กัวดาล        
? - ?
        เรซซิ่ง เดอ เฟอรอล
  
00:00
อารันดิน่า        
? - ?
        บูร์โกส ซีเอฟ
  
00:30
โครูโซ่ เอฟซี        
? - ?
        เรอัล บายาโดลิด บี
  
00:15
เซสต้าโอ        
? - ?
        ซีเอฟ ราโย มายาดาฮอนด้า
  
01:00
เรอัล มาดริด กัสตียา บี        
? - ?
        เรอัล โซเซียดาด 2
  
00:00
ยูดี เลบานเต้ บี        
? - ?
        บาเรียเรส
  
00:00
วาเลนเซีย ซีเอฟ เมสตายา        
? - ?
        เออี แพรท
  
00:30
CF กาวา        
? - ?
        เอร์กูเลส
  
01:15
ยูอี ยาโกสเตรา        
? - ?
        อาร์ซีดี เอสปันญ่อล บี
  
01:45
บาร์เซโลน่า 2        
? - ?
        แอตเลติโก้ ซากัลทิโน
  
01:45
เอลเดนเซ่        
? - ?
        ฮอสปิตาเลย์
  
01:30
เอ็กเตรมาดูรา        
? - ?
        วิยาร์โนเวนเซ่
  
01:30
ยูดี มาร์เบลล่า        
? - ?
        เรเครติโบ อูเอลบา
  
01:30
ยูดี เมลิลล่า        
? - ?
        โปลี เอฆิโด้
  
02:30
แอตเลติโค ซานลูเกโน่        
? - ?
        จูมิลล่า
  
01:30
เรอัล เจน ซีเอฟ        
? - ?
        ลิเนนเซ่ (บราซิล)
  
22:59
ยูดี โซโมซาส        
? - ?
        โครูโซ่ เอฟซี
  
21:00
เลโยอา        
? - ?
        เรอัล โซเซียดาด 2
  
21:00
Zamudio SD        
? - ?
        ยูดี โลโกรนเยส
  
22:59
แอตเลติโก้ ซากัลทิโน        
? - ?
        ซีเอฟ บาดาโลน่า
  
22:59
บาเรียเรส        
? - ?
        ซาบาเดย์ 2
  
00:15
ยูอีกอร์เนยาร์        
? - ?
        ซีเอฟกาวา
  
22:00
CD Boiro        
? - ?
        ยูดี โซโมซาส
  
22:59
กัวดาล        
? - ?
        พอนเฟร์ราดิน่า
  
21:00
อเรานาส คลับ เด เก็กโช        
? - ?
        บาราคแอลโด ซีเอฟ
  
22:00
เอสดี อมอเรเบียต้า        
? - ?
        เอสดี เกอร์นิกา
  
22:59
เรอัล โซเซียดาด 2        
? - ?
        ฟูเอนลาบราดา
  
22:59
ยูดี เลบานเต้ บี        
? - ?
        ซีเอฟกาวา
  
00:00
วาเลนเซีย ซีเอฟ เมสตายา        
? - ?
        ซีดี อัลโคยาโน่
  
00:00
ซาบาเดย์ 2        
? - ?
        มายอร์ก้า 2
  
22:00
จูมิลล่า        
? - ?
        ลิน่าเรส
  
22:59
เรอัล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่        
? - ?
        เรเครติโบ อูเอลบา
  
22:59
เรอัล มูร์เซีย        
? - ?
        กรานาดา ซีเอฟ 2
  
00:00
แอตเลติโค ซานลูเกโน่        
? - ?
        โปลี เอฆิโด้
  
00:30
ยูอีกอร์เนยาร์        
? - ?
        ซาบาเดย์ 2
  
22:00
เรซซิ่ง เดอ เฟอรอล        
? - ?
        บูร์โกส ซีเอฟ
  
22:00
คูลทูรัล เลโอเนซ่า        
? - ?
        UD Mutilve
  
21:00
Zamudio SD        
? - ?
        เรอัล มาดริด กัสตียา บี
  
22:59
เลโยอา        
? - ?
        อัลบาเซเต้
  
22:59
อเรานาส คลับ เด เก็กโช        
? - ?
        ยูดี โลโกรนเยส
  
22:59
บียาร์เรอัล 2        
? - ?
        ฮอสปิตาเลย์
  
21:30
ซีดี ตูเดลาโน่        
? - ?
        ซีเอฟ ปาเลนเซีย
  
22:00
บูร์โกส ซีเอฟ        
? - ?
        ซีดีอิซาร์ร่า
  
22:00
โครูโซ่ เอฟซี        
? - ?
        กัวดาล
  
22:00
CD Boiro        
? - ?
        อารันดิน่า
  
17:15
ซูโอกัวลิ มอส        
? - ?
        เรอัล โซเซียดาด 2
  
22:30
เซสต้าโอ        
? - ?
        UD San Sebastian Reyes
  
22:59
โตเลโด        
? - ?
        เรอัล ยูนิโอน
  
22:59
บาราคแอลโด ซีเอฟ        
? - ?
        ซีดีเอนาวาลคาร์เนโล
  
22:00
ยูอีกอร์เนยาร์        
? - ?
        วาเลนเซีย ซีเอฟ เมสตายา
  
22:59
แอตเลติโก้ ซากัลทิโน        
? - ?
        อาร์ซีดี เอสปันญ่อล บี
  
22:59
เอร์กูเลส        
? - ?
        เออี แพรท
  
17:15
ลา โรด้า ซีเอฟ        
? - ?
        วิยาร์โนเวนเซ่
  
22:00
ลิน่าเรส        
? - ?
        เรอัล มูร์เซีย
  
22:00
โปลี เอฆิโด้        
? - ?
        จูมิลล่า
  
22:30
เมลิดา เอดี        
? - ?
        เอ็กเตรมาดูรา
  
22:30
ลา โฮยา ลอร์กา ซีเอฟ        
? - ?
        แอตเลติโค ซานลูเกโน่
  
22:59
ซีดีซาน เฟอร์นานโด        
? - ?
        เอฟซี คาร์ทาเกน่า
  
26
บูร์โกส ซีเอฟ        
0 - 0
        ซีดี เรอัลตาด
  
26
ปอนเตเบดรา        
0 - 1
        โอซาซูนา บี
  
26
ลิน่าเรส        
0 - 0
        คอร์โดบา 2
  
26
เรอัล มูร์เซีย        
0 - 0
        เอฟซี คาร์ทาเกน่า
  
22:30
UD Mutilve        
? - ?
        CD Boiro
  
22:30
ซีดีอิซาร์ร่า        
? - ?
        กัวดาล
  
22:59
บูร์โกส ซีเอฟ        
? - ?
        โอซาซูนา บี
  
22:59
เรซซิ่ง เดอ เฟอรอล        
? - ?
        ซีดี ตูเดลาโน่
  
22:59
ปอนเตเบดรา        
? - ?
        พอนเฟร์ราดิน่า
  
22:59
ซีเอฟ ปาเลนเซีย        
? - ?
        ยูดี โซโมซาส
  
22:59
ราซิ่ง ซานตานเดร์        
? - ?
        โครูโซ่ เอฟซี
  
22:59
ซีดี กัวจูเอโล        
? - ?
        อารันดิน่า
  
18:30
ซีดี เมซาเครโต        
? - ?
        อเรานาส คลับ เด เก็กโช
  
22:30
ฟูเอนลาบราดา        
? - ?
        ซีเอฟ ราโย มายาดาฮอนด้า
  
22:30
ซีดีเอนาวาลคาร์เนโล        
? - ?
        ยูดี โลโกรนเยส
  
22:59
เลโยอา        
? - ?
        โตเลโด
  
22:59
เอสดี เกอร์นิกา        
? - ?
        ซูโอกัวลิ มอส
  
22:59
เรอัล โซเซียดาด 2        
? - ?
        บาราคแอลโด ซีเอฟ
  
22:59
อัลบาเซเต้        
? - ?
        UD San Sebastian Reyes
  
22:59
เยย์ดา        
? - ?
        ยูอีกอร์เนยาร์
  
22:00
เรอัล เจน ซีเอฟ        
? - ?
        เอฟซี คาร์ทาเกน่า
  
22:59
ลิน่าเรส        
? - ?
        โปลี เอฆิโด้
  
22:59
เรเครติโบ อูเอลบา        
? - ?
        ลา โรด้า ซีเอฟ
  
22:59
เรอัล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่        
? - ?
        เมลิดา เอดี
  
22:59
เอ็กเตรมาดูรา        
? - ?
        กรานาดา ซีเอฟ 2
  
45+
ซีเอฟ ปาเลนเซีย        
1 - 0
        กัวดาล
  
HT
เรอัล ยูนิโอน        
0 - 0
        ยูดี โลโกรนเยส
  
45+
เรอัล โซเซียดาด 2        
1 - 1
        UD San Sebastian Reyes
  
45+
อัลบาเซเต้        
0 - 0
        ซีดี เมซาเครโต
  
HT
ฮอสปิตาเลย์        
1 - 0
        ซาบาเดย์ 2
  
45+
โปลี เอฆิโด้        
1 - 0
        ลา โรด้า ซีเอฟ
  
HT
เรเครติโบ อูเอลบา        
0 - 0
        กรานาดา ซีเอฟ 2
  
45+
เรอัล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่        
0 - 0
        ซีดีซาน เฟอร์นานโด
  
45+
วิยาร์โนเวนเซ่        
2 - 0
        ยูดี มาร์เบลล่า
  
45+
เอ็กเตรมาดูรา        
0 - 1
        เรอัล เจน ซีเอฟ
  
22:00
แอธเลติก บิลเบา บี        
? - ?
        ซีเอฟ ราโย มายาดาฮอนด้า
  
22:00
อเรานาส คลับ เด เก็กโช        
? - ?
        เอสดี เกอร์นิกา
  
22:59
Zamudio SD        
? - ?
        โตเลโด
  
22:59
ยูอี ยาโกสเตรา        
? - ?
        ฮอสปิตาเลย์
  

   Livescore ผลบอลสด | เยอรมันลีกา 3
เวลา
ทีมเจ้าบ้าน
ผลบอลสด
ทีมเยือน
ราคา
ทรรศนะ
ช่องบอล
สถิติ
18:30
พรูเบน มุนสเตอร์        
? - ?
        SuS Neuenkirchen
  

   Livescore ผลบอลสด | อิตาลี เซเรีย บี
เวลา
ทีมเจ้าบ้าน
ผลบอลสด
ทีมเยือน
ราคา
ทรรศนะ
ช่องบอล
สถิติ
Move
อัสโคลี่        
0 - 0
        เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า
  

   Livescore ผลบอลสด | ฝรั่งเศส ลีก3
เวลา
ทีมเจ้าบ้าน
ผลบอลสด
ทีมเยือน
ราคา
ทรรศนะ
ช่องบอล
สถิติ
20:00
เกววีลย์ อูแอส        
? - ?
        บูโลญจน์
  
20:00
บูโลญจน์        
? - ?
        อูแอส กงการ์กโน่
  

   Livescore ผลบอลสด | Scotland FA Cup
เวลา
ทีมเจ้าบ้าน
ผลบอลสด
ทีมเยือน
ราคา
ทรรศนะ
ช่องบอล
สถิติ
20:00
Beith        
? - ?
        Auchinleck Talbot
  
21:00
ธนาคาร โอ ดี        
? - ?
        Golspie Sutherland
  
21:00
Kerr Weil Park        
? - ?
        Girvan
  
21:00
Bonnyrigg Rose        
? - ?
        Burntisland Shipyard
  
21:00
Leith athletic        
? - ?
        โคลด์สตรีม
  
21:00
Threave Rovers        
? - ?
        ลินลิธโกว์ โรส
  
21:00
ฟอร์เรส        
? - ?
        ลอซีเมาท์ เอฟซี
  
21:00
Clachnacuddin        
? - ?
        มหาวิทยาลัย อีดินเบิร์ก
  
21:00
ฟอร์ต วิลเลียม        
? - ?
        โบรรา เรนเจอร์
  
21:00
Dalbeattie Star        
? - ?
        วิค อคาเดมี่ เอฟซี
  
21:00
Civil Service Strollers FC        
? - ?
        Hawick Royal Albert
  
21:00
Girvan        
? - ?
        Huntly
  
21:00
BSC Glasgow        
? - ?
        รอทส์
  
21:00
Turriff United        
? - ?
        Bonnyrigg Rose
  
21:00
อีดินเบิร์ก ยูนิเวอร์ซิตี้        
? - ?
        Whitehill Welfare
  
21:00
Deveronvale        
? - ?
        Gretna 2008
  
21:00
East Kilbride        
? - ?
        Vale of Leithen
  
21:00
เนิร์น เค้าท์ตี้        
? - ?
        เปรสตัน แอทเติลติก
  
21:00
คีธ        
? - ?
        ธนาคาร โอ ดี
  
21:00
Selkirk        
? - ?
        ลินลิธโกว์ โรส
  
21:00
Gala Fairydean        
? - ?
        Fraserburgh
  
21:00
อินเวอร์รูเรีย        
? - ?
        Buckie Thistle FC
  
22:00
Leith athletic        
? - ?
        Cumbernauld Colts
  
21:00
Beith        
? - ?
        Strathspey Thistle
  
21:00
ลอซีเมาท์ เอฟซี        
? - ?
        ฟอร์เรส
  
21:00
Bonnyrigg Rose        
? - ?
        Turriff United
  
21:00
Hawick Royal Albert        
? - ?
        Civil Service Strollers FC
  
21:00
ลินลิธโกว์ โรส        
? - ?
        สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน
  
21:00
แอนนัน แอธเลติก        
? - ?
        อีสต์ สเตอร์ลิง
  
21:00
เปรสตัน แอทเติลติก        
? - ?
        มอนโทรส
  
21:00
Buckie Thistle FC        
? - ?
        Gretna 2008
  
21:00
Huntly        
? - ?
        สปาร์ตันส์
  
21:00
เบอร์วิค เรนเจอร์ส        
? - ?
        Hawick Royal Albert
  
21:00
คาวเดนบีท        
? - ?
        East Kilbride
  
21:00
Gala Fairydean        
? - ?
        เอลจิน ซิตี้
  
21:00
วิค อคาเดมี่ เอฟซี        
? - ?
        Whitehill Welfare
  
21:00
ธนาคาร โอ ดี        
? - ?
        ฟอร์มาร์ทีน ยูไนเต็ด
  
21:00
Bonnyrigg Rose        
? - ?
        โคฟเรนเจอร์
  
21:00
Cumbernauld Colts        
? - ?
        ฟอร์เรส
  
21:00
โบรรา เรนเจอร์        
? - ?
        ไคลด์
  
21:00
BSC Glasgow        
? - ?
        Beith
  
21:00
อาร์บรอท        
? - ?
        มหาวิทยาลัย อีดินเบิร์ก
  

   Livescore ผลบอลสด | Scottish Championship
เวลา
ทีมเจ้าบ้าน
ผลบอลสด
ทีมเยือน
ราคา
ทรรศนะ
ช่องบอล
สถิติ
21:00
ดันดี ยูไนเต็ด        
? - ?
        อายร์ ยูไนเต็ด
  
21:00
กรีน็อค มอร์ตัน        
? - ?
        ดัมบาร์ตัน
  
21:00
ควีน ออฟ เซาธ์        
? - ?
        ฟัลเคิร์ก
  
21:00
เรธโรเวอร์ส        
? - ?
        ดันเฟิร์มลิน
  
21:00
เซนต์ เมียร์เรน        
? - ?
        ฮิเบอร์เนี่ยน
  
21:00
ควีน ออฟ เซาธ์        
? - ?
        ฮิเบอร์เนี่ยน
  
21:00
เรธโรเวอร์ส        
? - ?
        ดัมบาร์ตัน
  
21:00
ฟัลเคิร์ก        
? - ?
        อายร์ ยูไนเต็ด
  
21:00
ดันดี ยูไนเต็ด        
? - ?
        กรีน็อค มอร์ตัน
  
21:00
อายร์ ยูไนเต็ด        
? - ?
        ดันเฟิร์มลิน
  
21:00
ดัมบาร์ตัน        
? - ?
        ควีน ออฟ เซาธ์
  
21:00
กรีน็อค มอร์ตัน        
? - ?
        เรธโรเวอร์ส
  
21:00
อายร์ ยูไนเต็ด        
? - ?
        ควีน ออฟ เซาธ์
  
21:00
ดันดี ยูไนเต็ด        
? - ?
        ดัมบาร์ตัน
  
21:00
ดันเฟิร์มลิน        
? - ?
        ฮิเบอร์เนี่ยน
  
21:00
ฟัลเคิร์ก        
? - ?
        เรธโรเวอร์ส
  
Move
เรธโรเวอร์ส        
0 - 0
        กรีน็อค มอร์ตัน
  

   Livescore ผลบอลสด | ดัตช์คัพ
เวลา
ทีมเจ้าบ้าน
ผลบอลสด
ทีมเยือน
ราคา
ทรรศนะ
ช่องบอล
สถิติ
20:00
Kozakken Boys        
? - ?
        Koninklijke HFC
  
01:00
Staphorst        
? - ?
        VVAZSV
  
01:00
Quick Boys        
? - ?
        IJsselmeervogels
  
Wait Approve
Quick Boys        
0 - 0
        IJsselmeervogels
  

   Livescore ผลบอลสด | โปรตุเกส คัพ
เวลา
ทีมเจ้าบ้าน
ผลบอลสด
ทีมเยือน
ราคา
ทรรศนะ
ช่องบอล
สถิติ
22:59
Gafetense        
? - ?
        มาฟรา
  
22:59
Casa Pia AC        
? - ?
        บาเรียเรนเซ่
  
22:00
SC Angrense        
? - ?
        Sao Roque
  
21:00
Ideal        
? - ?
        S.C.Praiense
  
22:59
Agueda        
? - ?
        Tourizense
  
22:59
เอสซี ยูเนี่ยน ตอรเรียนเซ่        
? - ?
        มาฟรา
  
22:59
Estarreja        
? - ?
        Pampilhosa
  
22:59
Loures        
? - ?
        Vilafranquense
  
22:59
Sacavenense        
? - ?
        Atletico Sport Reguengos
  
22:59
Gafanha        
? - ?
        Anadia
  
22:59
กามาช่า        
? - ?
        Felgueiras
  
22:59
Casa Pia AC        
? - ?
        Fabril Barreiro
  
22:59
บาเรียเรนเซ่        
? - ?
        CD Operario
  
22:59
Coimbroes        
? - ?
        กอนโดมาร์
  
22:59
Lusitania FC Lourosa        
? - ?
        Uniao 1º Dezembro
  
22:59
Valadares Gaia FC        
? - ?
        Sousense
  
22:59
Benfica Castelo Branco        
? - ?
        นาวาล
  
17:00
Flamengos        
? - ?
        โอเรียนทัล ลิสเบา
  
22:59
Pedras Rubras        
? - ?
        GD Braganca
  
22:59
เมเรลินเนเซ่        
? - ?
        CD Cerveira
  
22:59
Vilar de Perdizes        
? - ?
        Vilaverdense
  
22:59
Ponte da Barca        
? - ?
        Montalegre
  
22:59
Mirandela        
? - ?
        มาเรีย ดา ฟอนเต้
  
22:59
อัลกอส CF        
? - ?
        เอสซี ยูเนี่ยน ตอรเรียนเซ่
  
22:59
Aguia FC Vimioso        
? - ?
        Limianos
  
22:59
Cerva        
? - ?
        Amarante
  
22:59
โทรเฟนเซ่        
? - ?
        Canical
  
22:59
UD โอลิเวียร์เร็นเซ่        
? - ?
        Sendim
  
22:59
GD Joane        
? - ?
        Barrosas
  
22:59
Aliança de Gandra        
? - ?
        CCD Santa Eulalia
  
22:59
มาร์ ติโน        
? - ?
        Raimonda
  
22:59
CD Cinfaes        
? - ?
        Sp Espinho
  
22:59
Sanjoanense        
? - ?
        Salgueiros
  
22:59
CD Gouveia        
? - ?
        เบยร่า มาร์
  
22:59
ฟาติมา        
? - ?
        Carapinheirense
  
22:59
Sertanense FC        
? - ?
        Marinhense
  
22:59
Alcobaca        
? - ?
        Sourense
  
22:59
Cartaxo        
? - ?
        Mosteirense
  
22:59
Sintrense        
? - ?
        Gafetense
  
22:59
Lusitano VRSA        
? - ?
        ลัวเล็ทตาโน
  
22:59
พินฮาลโนเวนเซ่        
? - ?
        Grupo Desp Lagoa
  
22:59
Almancilense        
? - ?
        อโมร่า เอฟซี
  
22:59
Viana Alentejo        
? - ?
        Quarteirense
  
22:59
Ideal        
? - ?
        ฟาติมา
  
20:00
Lusitania FC Lourosa        
? - ?
        Alcanenense
  
21:00
มาริติโม่ 2        
? - ?
        โทรเฟนเซ่
  
22:00
CD Operario        
? - ?
        ARC Oleiros
  
22:00
Sertanense FC        
? - ?
        นาวาล
  
22:59
Agueda        
? - ?
        Lusitano FCV
  
21:00
Canical        
? - ?
        Torre Moncorvo
  
22:59
UD โอลิเวียร์เร็นเซ่        
? - ?
        Moimenta da Beira
  
20:30
Moimenta da Beira        
? - ?
        อูเนียว มาไดร่า
  
21:00
Lusitano Evora        
? - ?
        ซานตาคลารา
  
21:00
Viana Alentejo        
? - ?
        CD Cova Piedade
  
22:59
Sao Roque        
? - ?
        คัลดัส
  
21:00
Alcobaca        
? - ?
        วิเซล่า
  
21:00
Uniao 1º Dezembro        
? - ?
        Laurel Athletic
  
21:00
NK Mura 05        
? - ?
        อาเวส
  
21:00
Almancilense        
? - ?
        เมเรลินเนเซ่
  
21:00
CD Gouveia        
? - ?
        Academica Coimbra SF
  
21:00
Vilafranquense        
? - ?
        Vilaverdense
  
21:00
GD Joane        
? - ?
        สปอร์ติ้ง โควิลฮา
  
21:00
FC Armacenenses        
? - ?
        Aljustrelense
  
21:00
Anadia        
? - ?
        วาร์ซิม
  
21:00
Loures        
? - ?
        โอเรียนทัล ลิสเบา
  
21:00
Coimbroes        
? - ?
        S.C.Praiense
  
21:00
Alcains        
? - ?
        Limianos
  
21:00
UD โอลิเวียร์เร็นเซ่        
? - ?
        เปนาฟิลด์
  
21:00
Real Sport Clube        
? - ?
        มาร์ ติโน
  
21:00
อูเนียว ไลเรีย        
? - ?
        ปอร์ติโมเนนเซ่
  
21:00
Casa Pia AC        
? - ?
        พินฮาลโนเวนเซ่
  
21:00
Pedras Rubras        
? - ?
        ไลซอส
  
21:00
Penalva do Castelo        
? - ?
        Amarante
  
21:00
Atletico Arcos        
? - ?
        Gafanha
  
21:00
Agueda        
? - ?
        Sousense
  
21:00
Estarreja        
? - ?
        Ponte da Barca
  
21:00
Alcanenense        
? - ?
        Sendim
  
21:00
Barrosas        
? - ?
        Assoc.Desportiva Oliveirense
  
21:00
บาเรียเรนเซ่        
? - ?
        Valadares Gaia FC
  
21:00
Beneditense        
? - ?
        Santa Iria
  
21:00
ฟาติมา        
? - ?
        Pampilhosa
  
21:00
มาเรีย ดา ฟอนเต้        
? - ?
        เอสซี ยูเนี่ยน ตอรเรียนเซ่
  
21:00
Gafetense        
? - ?
        ชาเวซ
  
21:00
กามาช่า        
? - ?
        GD Vitoria Sernache
  
21:00
Benfica Castelo Branco        
? - ?
        CCD Santa Eulalia
  
21:00
Lusitano Evora        
? - ?
        Fabril Barreiro
  
21:00
Torre Moncorvo        
? - ?
        CD Cinfaes
  
21:00
Mosteirense        
? - ?
        ฟามาลิเคา
  
21:00
นาวาล        
? - ?
        Fafe
  
21:00
Sela Wa        
? - ?
        ฟรีมุนเด้
  
21:00
Sanjoanense        
? - ?
        Sal gadacz
  
21:00
Sertanense FC        
? - ?
        Lusitano FCV
  
21:00
โทรเฟนเซ่        
? - ?
        เบยร่า มาร์
  
22:00
Saert yong        
? - ?
        Mortagua
  
22:00
Sacavenense        
? - ?
        โอลฮาเนนเซ่
  
22:00
SC Angrense        
? - ?
        เอสซี เฟยเรนเซ่
  
22:00
Rabo Peixe        
? - ?
        กิล วิเซนเต้
  
45+
Salgueiros        
1 - 0
        Coimbroes
  
45+
Uniao 1º Dezembro        
0 - 0
        Atletico Sport Reguengos
  
21:00
Santa Iria        
? - ?
        วิตอเรีย กิมาไรส์
  
21:00
Mortagua        
? - ?
        CD Cova Piedade
  
21:00
กิล วิเซนเต้        
? - ?
        Casa Pia AC
  
21:00
Aljustrelense        
? - ?
        Limianos
  
21:00
CD Cinfaes        
? - ?
        Benfica Castelo Branco
  
21:00
เอสซี ยูเนี่ยน ตอรเรียนเซ่        
? - ?
        ชาเวซ
  
21:00
โอเรียนทัล ลิสเบา        
? - ?
        บาเรียเรนเซ่
  
21:00
วาร์ซิม        
? - ?
        Agueda
  
21:00
เมเรลินเนเซ่        
? - ?
        ไลซอส
  
21:00
Sanjoanense        
? - ?
        Lusitano VRSA
  
21:00
GD Vitoria Sernache        
? - ?
        Vilafranquense
  
22:00
S.C.Praiense        
? - ?
        เอสซี เฟยเรนเซ่
  
21:00
Vilafranquense        
? - ?
        Alcobaca
  
21:00
Anadia        
? - ?
        Tourizense
  
21:00
Coimbroes        
? - ?
        กอนโดมาร์
  
21:00
Canical        
? - ?
        Felgueiras
  
21:00
Sacavenense        
? - ?
        Casa Pia AC
  
21:00
กามาช่า        
? - ?
        AFC Gandra
  
22:00
SC Angrense        
? - ?
        Alcanenense
  
22:00
UD โอลิเวียร์เร็นเซ่        
? - ?
        Salgueiros
  
22:00
Almancilense        
? - ?
        พินฮาลโนเวนเซ่
  
22:00
CD Operario        
? - ?
        นาวาล
  
17:00
มาริติโม่ 2        
? - ?
        Amarante
  
21:00
Atletico Sport Reguengos        
? - ?
        Sintrense
  
21:00
บาเรียเรนเซ่        
? - ?
        Real Sport Clube
  
21:00
Loures        
? - ?
        Casa Pia AC
  
21:00
โอเรียนทัล ลิสเบา        
? - ?
        Uniao 1º Dezembro
  
21:00
Estarreja        
? - ?
        Coimbroes
  
21:00
Pedras Rubras        
? - ?
        กามาช่า
  
21:00
Felgueiras        
? - ?
        มาร์ ติโน
  
21:00
Atletico Malveira        
? - ?
        Sacavenense
  
21:00
เอสซี ยูเนี่ยน ตอรเรียนเซ่        
? - ?
        Assoc.Desportiva Oliveirense
  
22:00
Lusitania FC Lourosa        
? - ?
        Vilafranquense
  
22:00
Canical        
? - ?
        CS Maritimo B
  
21:00
Real Sport Clube        
? - ?
        โอลฮาเนนเซ่
  
22:00
โอเรียนทัล ลิสเบา        
? - ?
        ไลซอส
  

   Livescore ผลบอลสด | Portugal Liga de Honora
เวลา
ทีมเจ้าบ้าน
ผลบอลสด
ทีมเยือน
ราคา
ทรรศนะ
ช่องบอล
สถิติ
22:00
ปอร์ติโมเนนเซ่        
? - ?
        อูเนียว มาไดร่า
  
22:59
สปอร์ติ้ง บราก้า 2        
? - ?
        CD Cova Piedade
  
22:59
ฟรีมุนเด้        
? - ?
        วิตอเรีย กิมาไรส์ บี
  
22:59
ไลซอส        
? - ?
        ปอร์โต้ บี
  
22:00
ฟามาลิเคา        
? - ?
        อูเนียว มาไดร่า
  
22:00
ชาเวซ        
? - ?
        อคาเดมิก้า โคอิมบร้า
  
22:00
Fafe(N)        
? - ?
        สปอร์ติ้ง โควิลฮา
  
22:00
CD Cova Piedade        
? - ?
        วิตอเรีย กิมาไรส์ บี
  

   Livescore ผลบอลสด | เบลเยี่ยม คัพ
เวลา
ทีมเจ้าบ้าน
ผลบอลสด
ทีมเยือน
ราคา
ทรรศนะ
ช่องบอล
สถิติ
22:59
Esperanza Neerpelt        
? - ?
        Brustem Centrum
  
22:59
KV เทิร์นเฮาท์        
? - ?
        Lyra
  
00:00
สตองดาร์ เวตเตอเรน        
? - ?
        Wambeek
  
00:30
URS Lixhe-Lanaye        
? - ?
        Ster-Francorchamps
  
01:00
Rochefort        
? - ?
        Genly-Quevy
  
01:00
ES Wellinoise        
? - ?
        Habaysienne
  
01:00
La Roche        
? - ?
        Nothomb-Post
  
01:30
FC Bercheux        
? - ?
        RRAC Florenvillois
  
00:00
KFC Brasschaat        
? - ?
        Mariaburg
  
00:00
Elene Grotenberge        
? - ?
        Wetteren Kwatrecht
  
00:00
Pepingen        
? - ?
        Negenmanneke
  
00:00
Cointe Liege II        
? - ?
        Herstal
  
00:00
Lorraine Arlon        
? - ?
        Royal Marloie Sport
  
00:00
Minderhout        
? - ?
        Mariekerke
  
00:30
Vosselaar        
? - ?
        Willebroekse
  
01:00
Meeuwen        
? - ?
        Helson Helchteren
  
21:00
RFC Grand-Leez        
? - ?
        Entite Floreffe
  
21:00
Beauraing        
? - ?
        Flavion Sport
  
22:59
Bornem        
? - ?
        Belceil
  
22:59
โอลิมปิก ชาเลอร์รัว        
? - ?
        Wetteren Kwatrecht
  
01:00
Olsa Brakel        
? - ?
        Rochefort
  
00:00
Antoing        
? - ?
        Zwarte Leeuw
  
00:30
R.FC Huy        
? - ?
        Sint-Lenaarts
  
00:30
KV เทิร์นเฮาท์        
? - ?
        กริมเบอร์เก้น
  
01:00
RFC ทัวร์ไน ดอร์นิค        
? - ?
        SK Lochristi
  
01:00
Waremme        
? - ?
        Libramont
  
01:00
Hoogstraten VV        
? - ?
        KESK Leopoldsburg
  
Wait Approve
Sporting West Harelbeke        
7 - 0
        KSV Kortrijk
  
21:00
Fosses        
? - ?
        KFC Antonia
  
21:00
K.Groen Rood Katelijne        
? - ?
        Tongeren
  
22:59
แอฟเซ ลีแอช        
? - ?
        เอนด์ราต อาลาส
  
00:30
Zwarte Leeuw        
? - ?
        Izegem
  
00:30
Esperanza Neerpelt        
? - ?
        Couvin-Mariembourg
  
01:00
เอเอชวี กีล        
? - ?
        URS Lixhe-Lanaye
  
22:00
Sassport Boezinge        
? - ?
        Acren
  
00:00
เคเอ็มเอสเค ไดน์เซ่        
? - ?
        Richelle United
  
00:30
Hades        
? - ?
        ปาโตร ไอส์เดน
  
01:00
Sprimont Comblain        
? - ?
        Ciney
  
01:00
SK Berlare        
? - ?
        KSK Halle
  
01:00
KVK ไทอ์เนน        
? - ?
        FC เด็นเดอร์
  
20:00
Vlijtingen        
? - ?
        Habaysienne
  
21:00
OMS Ingelmunster        
? - ?
        RUFC Ransart II
  
21:00
Sint-Lenaarts        
? - ?
        Belceil
  
21:00
Walhain        
? - ?
        KFC Oosterzonen
  
21:00
Aische        
? - ?
        FC Charleroi
  
21:00
Weywertz        
? - ?
        รอยัล ไวท์ สตาร์ บรัสเซลส์
  
21:00
Tempo Overijse        
? - ?
        KSV Temse
  
21:00
Waremme        
? - ?
        Jong Lede
  
21:00
Verlaine        
? - ?
        Sporting West Harelbeke
  
21:00
Ethe Belmont        
? - ?
        Givry
  
21:00
Sint-Gillis Waas        
? - ?
        Helson Helchteren
  
21:00
Wetteren Kwatrecht        
? - ?
        Wellen
  
21:00
KFC Antonia        
? - ?
        VW แฮมเม่
  
21:00
FC Eupen        
? - ?
        RFC Meux
  
21:00
Ganshoren        
? - ?
        KSK Hasselt
  
21:00
RC Waterloo        
? - ?
        Bocholter VV
  
21:00
Gent Zeehaven        
? - ?
        Sint-Eloois-Winkel
  
21:00
Union Royale Namur        
? - ?
        Menen
  
21:00
Royal Knokke        
? - ?
        Sparta Petegem
  
21:00
Sint Niklaas        
? - ?
        La Louviere Centre
  
21:00
เอ็กเซลเซอร์ วิร์ตัน        
? - ?
        Torhout
  
21:00
ฟราน โบเรียนส์        
? - ?
        สตองดาร์ เวตเตอเรน
  
21:00
Woluwe Zaventem        
? - ?
        SK Lochristi
  
21:00
RES Durbuy        
? - ?
        Racing Waregem
  
21:00
RFC Houdinois        
? - ?
        รอนเซ่
  
21:00
Royal Cappellen FC        
? - ?
        RRC Hamoir
  
21:00
RUS Rebecquoise        
? - ?
        Schriek
  
21:00
KAC Betekom        
? - ?
        RC Lebbeke
  
21:00
Olsa Brakel        
? - ?
        Hoogstraten VV
  
21:00
RSC Paturages        
? - ?
        Wolvertem Merchtem
  
21:00
Merelbeke        
? - ?
        Oudenaarde
  
21:00
KFC ลีลล์        
? - ?
        Spouwen Mopertingen
  
21:00
KVK Ieper        
? - ?
        ดิสเซิล สพอร์ท
  
22:59
KV เทิร์นเฮาท์        
? - ?
        KSK ไฮสท์
  
21:00
วีวี คอร์ซีดจ์        
? - ?
        Londerzeel SK
  
21:00
KFC Katelijne-Waver        
? - ?
        Royal Cappellen FC
  
22:59
Helson Helchteren        
? - ?
        รอนเซ่
  
01:00
Hoogstraten VV        
? - ?
        ดิสเซิล สพอร์ท
  
01:00
เอเอชวี กีล        
? - ?
        Acren
  
01:00
Waremme        
? - ?
        Royal Knokke
  
01:00
KFCO Wilrijk        
? - ?
        VW แฮมเม่
  
01:30
แซงต์ ทรุยด็อง        
? - ?
        Sporting West Harelbeke
  

   Livescore ผลบอลสด | จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
เวลา
ทีมเจ้าบ้าน
ผลบอลสด
ทีมเยือน
ราคา
ทรรศนะ
ช่องบอล
สถิติ
ขัด
ชาเลอร์รัว        
1 - 3
        สตองดาร์ด ลีแอช
  

   Livescore ผลบอลสด | นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น
เวลา
ทีมเจ้าบ้าน
ผลบอลสด
ทีมเยือน
ราคา
ทรรศนะ
ช่องบอล
สถิติ
20:30
สตาร์ต คริสเตียนเซ่น        
? - ?
        * วาเลเรนก้า
0.25
   สตาร์ต เปิดบ้านแบ่งแต้ม
22:59
* ออด เกรนแลนด์        
? - ?
        ไวกิ้ง เอฟเค
0.75
   ออด กอดชัย
22:59
* ซองน์ดาล        
? - ?
        โบโด กลิมท์
0.75
   โบโด กลิมท์ จิ้มเมื่อเจอ
22:59
* ทรอมโซ่        
? - ?
        สตาเบ็ค
0.5
   สตาเบ็ค เชคบิล
01:00
ลีลล์สตรอม        
? - ?
        * สตรอมก็อดเซ็ท
0.5
   ก็อตเซ็ท เด็ดจริง

   Livescore ผลบอลสด | Norway 2.Liga
เวลา
ทีมเจ้าบ้าน
ผลบอลสด
ทีมเยือน
ราคา
ทรรศนะ
ช่องบอล
สถิติ
21:00
Brattvag        
? - ?
        เบียเซ่น
  
21:00
Elverum        
? - ?
        Brumunddal
  
21:00
Gjovik Lyn        
? - ?
        สเตรนฮาม ไอเอล
  
21:00
ไนเบิร์กซุนด์ ไอเอล ไทรซิล        
? - ?
        ฮามคาม
  
21:00
Tynset        
? - ?
        Stjordals Blink
  
21:00
ฟอร์ด        
? - ?
        ฟาน่า
  
21:00
FK Fyllingsdalen        
? - ?
        โฟลโร
  
21:00
Lysekloster        
? - ?
        โลเรนสโคก
  
21:00
Egersunds IK        
? - ?
        วีดาล
  
21:00
ฟริกก์        
? - ?
        โซล่า
  
20:00
นาร์โด เอฟเค        
? - ?
        โมลด์ บี
  
22:59
Stord IL        
? - ?
        เนสท์ โซตรา
  
21:00
โม ไอเอล        
? - ?
        Oppsal
  
19:00
Stjordals Blink        
? - ?
        ฮามคาม
  
20:00
นาร์โด เอฟเค        
? - ?
        ฮอนฟอสส์ บีเค
  
21:00
Elverum        
? - ?
        สเตรนฮาม ไอเอล
  
21:00
Gjovik Lyn        
? - ?
        Brattvag
  
21:00
Tynset        
? - ?
        เบียเซ่น
  
20:00
Lysekloster        
? - ?
        วีดาล
  
20:00
โซล่า        
? - ?
        โลเรนสโคก
  
21:00
Egersunds IK        
? - ?
        Stord IL
  
21:00
วาร์ด ฮอเกซุนด์        
? - ?
        FK Fyllingsdalen
  
21:00
ฟอร์ด        
? - ?
        เนสท์ โซตรา
  
19:00
อัสเคอร์        
? - ?
        โมสส์
  
21:00
ตอนซ์เบิร์ก FK        
? - ?
        FK Arendal
  
21:00
พอร์ส เกรนแลนด์        
? - ?
        โฟรย่า FK
  
21:00
วินด์ยาร์ต        
? - ?
        โนท็อดเด้น
  
21:00
ยูลเลิร์น เอฟซี        
? - ?
        กเจลแซส
  
19:00
Elverum        
? - ?
        Brattvag
  
21:00
ฮามคาม        
? - ?
        เบียเซ่น
  
21:00
สเตรนฮาม ไอเอล        
? - ?
        Brumunddal
  
21:00